Galvanized karfe waya igiya U-dimbin yawa fastener

Galvanized karfe waya igiya U-dimbin yawa fastener

Takaitaccen Bayani:

Za a yi amfani da igiyar igiyar ƙarfe na ƙarfe tare.Za a danne zoben U-dimbin yawa a gefe ɗaya na kan igiya, kuma za a sanya farantin latsa a gefe ɗaya na babban igiya.


Cikakken Bayani

Tags samfurin

U-dimbin guntu don igiyar waya ta karfe

Za a yi amfani da igiyar igiyar ƙarfe na ƙarfe tare.Za a danne zoben U-dimbin yawa a gefe ɗaya na kan igiya, kuma za a sanya farantin latsa a gefe ɗaya na babban igiya.

1. Igiyar waya tare da diamita fiye da 19 mm zai sami akalla 4 shirye-shiryen bidiyo;Aƙalla guda 5 ya fi girma fiye da 32mm;Aƙalla guda 6 ya fi girma fiye da 38mm;Aƙalla 7 fiye da 44mm.Ƙarfin mannewa ya fi 80% na ƙarfin karya igiya.Nisa tsakanin shirye-shiryen bidiyo ya fi sau 6 diamita na igiya.Matsa igiya mai siffar U, latsa farantin yana danna babban igiya.

2. Girman shirin zai kasance daidai da kauri na igiya na karfe.Matsakaicin bayyanannen nisa na zoben U-dimbin yawa zai zama 1 ~ 3 mm girma fiye da diamita na igiya na karfe.Idan madaidaicin tazara ya yi girma, ba shi da sauƙi a matse igiyar kuma hatsarori na iya faruwa.Lokacin shigar da shirin, dole ne a ɗaure dunƙule har sai igiya mai diamita na 1/3 ~ 1/4 ta lalace.Bayan an damu da igiya, dole ne a sake ƙarfafa kullun don tabbatar da cewa haɗin gwiwa yana da ƙarfi kuma abin dogara.

3. Bisa ga tsarin da bukatun, da maras muhimmanci diamita na waya igiya ba zai zama kasa da 14 da kuma yawan igiya clamps ba zai zama kasa da 3. Nisa tsakanin clamps ne yawanci 6 ~ 7 sau na maras muhimmanci diamita na. igiyar waya.

Tsawaita: igiyar waya ta karfe ce ta karkace kayan doki wanda aka murɗa ta hanyar wayoyi na ƙarfe tare da kaddarorin injina da ma'aunin geometric da ke biyan buƙatu bisa ga wasu dokoki.Igiyar wayar karfe tana kunshe da wayar karfe, igiya core da maiko, kuma kayan karfen karfen carbon karfe ne ko kuma karfe.Jigon igiyar waya ya ƙunshi ainihin fiber na halitta, core fiber na roba, ainihin asbestos ko ƙarfe mai laushi.Asbestos core waya ko sassauƙan waya murɗaɗɗen ƙarfe core yakamata a yi amfani da shi don aikin zafin jiki.

Amfani da igiyar igiyar waya

1. Ana iya amfani da a kan daban-daban injiniya hoisting inji, metallurgical da ma'adinai kayan aiki, man filin Derrick, tashar jiragen ruwa loading da kuma sauke, gandun daji kayan, lantarki kayan aiki, jirgin sama da kuma Maritime, ƙasar sufuri, injiniya ceto, ceto na nutse jiragen ruwa, dagawa, tashe-tashen hankulan masana'antu da masana'antun hakar ma'adinai.

2, Product fasali: Yana yana da wannan ƙarfi kamar karfe waya igiya, aminci amfani, da kyau bayyanar, m miƙa mulki, babban aminci load for hoisting aiki, kuma zai iya tsayayya da tasiri load, tare da dogon sabis rayuwa.

3, Product quality: tsananin aiwatar da kasa da kasa nagartacce da kasa matsayin wannan fasaha a samar, da kuma gudanar da samfurin dubawa bisa ga bukatun.Yankunan gwajin dole ne su kai ƙarfin daidai da igiyar waya ta ƙarfe, wato, ɓangarorin da suka lalace da kuma tarkace na igiyar ƙarfen ba za su zame ba, cirewa, ko karyewa.

Wayar igiya kuma ana kiranta igiya matsa igiyar waya.Ana amfani da shi musamman don haɗin igiyar ƙarfe na wucin gadi, gyara igiyar hannun baya lokacin da igiyar ƙarfe ta ratsa ta cikin shingen ja, da kuma gyara kan igiyar iska ta kebul a kan sandar hawan.Babban nau'in igiyar waya ta ƙarfe sun haɗa da igiyar ƙarfe na ƙarfe na phosphating, igiyar waya ta galvanized karfe, igiyar waya ta bakin karfe, da dai sauransu. Yana da igiyar igiyar waya da aka yi amfani da ita sosai a cikin aikin hoisting.Akwai nau'ikan shirye-shiryen igiyar waya iri uku da aka fi amfani da su: nau'in hawan doki, nau'in riko na hannu da nau'in farantin karfe.Daga cikin su, faifan hawan doki shine daidaitaccen shirin igiya na waya mai ƙarfi mai ƙarfi kuma shine aka fi amfani dashi.Na biyu, nau'in farantin latsa.Nau'in riko na hannu ba shi da tushe, wanda ke da sauƙin lalata igiyar waya kuma yana da ƙarancin haɗin gwiwa.Saboda haka, ana amfani da shi ne kawai a wurare na biyu [1].

lamuran da ke bukatar kulawa

Kula da abubuwa masu zuwa lokacin amfani da shirye-shiryen igiya:

(1) Girman shirin zai dace da kaurin igiyar waya.Matsakaicin sarari na zoben U-dimbin yawa zai zama 1 ~ 3mm girma fiye da diamita na igiyar waya.Tsararren nisa ya yi girma da yawa don ɗaure igiyar.

(2) Lokacin amfani, ƙara ƙarar murfin U-dimbin yawa har sai igiyar waya ta baje da kusan 1/3.Yayin da igiyar waya ta lalace bayan an damu da ita, za a ƙara matsawa igiya a karo na biyu bayan an ƙarfafa shi don tabbatar da haɗin gwiwa mai ƙarfi.Idan ya zama dole don bincika ko shirin igiya yana zamewa bayan an ƙulla igiyar waya, ana iya amfani da ƙarin shirin igiya mai aminci.An shigar da igiya mai aminci game da 500mm nesa da igiyar igiya ta ƙarshe, kuma an ɗaure kan igiya da babban igiya bayan an saki lanƙwasa aminci.Ta wannan hanyar, idan matsin ya zame, za a daidaita lanƙwasa aminci, ta yadda za a iya samunsa a kowane lokaci kuma a ƙarfafa shi cikin lokaci.

(3) Tazarar tsari tsakanin shirye-shiryen igiya gabaɗaya kusan sau 6-8 na diamita na igiyar waya ta ƙarfe.Ya kamata a shirya shirye-shiryen igiya cikin tsari.Ya kamata a danne zoben U-dimbin yawa a gefe ɗaya na kan igiya, kuma a sanya farantin latsa a gefe ɗaya na babban igiya.

(4) Hanyar daidaita ƙarshen igiya: gabaɗaya, akwai nau'ikan kulli guda biyu da kulli biyu.
Kullin hannun riga guda ɗaya, wanda kuma aka sani da kullin giciye, ana amfani da shi a ƙarshen igiya ta waya ko don gyara igiyoyi.
Kullin hannun riga guda biyu, wanda kuma aka sani da kullin giciye biyu da kulli mai ma'ana, ana amfani da shi don duka ƙarshen igiya na waya da kuma gyara ƙarshen igiya.
Kariya don amfani da igiyar igiyar waya: ba za a yi amfani da shi na dogon lokaci ko akai-akai ba.


  • Na baya:
  • Na gaba:

  • Samfura masu dangantaka